Thuốc Tydol® 650mg | Paracetamol |【Hộp 100 viên】

0

Thuốc, vật tư y tế, thực phẩm chức năng, dược mỹ phẩm...

Gọi chúng tôi

0919 84 77 85
TẢI LÊN ẢNH ĐƠN THUỐC
Sản phẩm đã xem
Thuốc Tydol® 650mg | Paracetamol |【Hộp 100 viên】

Thuốc Tydol® 650mg | Paracetamol |【Hộp 100 viên】

0
0 Đánh giá

Hộp 10 vỉ x 10 viên

  • Thuốc Tydol® 650mg | Paracetamol |【Hộp 100 viên】
  • Còn hàng
  • 70.000 VNĐ
(*) Lưu ý quan trọng:
  • Thông tin về sản phẩm chỉ mang tính chất tham khảo, không thay thế cho chẩn đoán hoặc chỉ định điều trị của nhân viên y tế.
  • Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ hoặc Dược sĩ có chuyên môn.
  • Giá bán và bao bì sản phẩm có thể thay đổi theo thời điểm. Vui lòng liên hệ nhà thuốc để được cung cấp thông tin chính xác.
  • Đối với thuốc kê đơn, khách hàng cần có đơn thuốc hợp lệ khi mua theo quy định của Bộ Y tế.
  • Cam kết sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, đảm bảo chất lượng theo quy định.
  • Hỗ trợ đổi trả theo chính sách hiện hành của nhà thuốc.
  • Bảo mật thông tin khách hàng theo quy định pháp luật.
  • Giao hàng nhanh chóng, linh hoạt theo nhu cầu.
  • Khách hàng được kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
Hỗ trợ & tư vấn: 0919 84 77 85 ( Zalo: 06:00 - 21:00 )
THUỐC BÁN KHÔNG CẦN ĐƠN | Thuốc Tydol® 650mg | Paracetamol |【Hộp 100 viên】chỉ định hạ sốt, điều trị các cơn đau nhẹ đến trung bình gồm: nhức đầu, đau do cảm lạnh và cảm cúm, đau họng, đau do hành kinh, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau răng, đau nửa đầu, đau do viêm xương khớp...
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
Vui lòng nhập số điện thoại
Thông tin chi tiết

Thuốc Tydol® 650mg | Paracetamol |【Hộp 100 viên】


Tên Thuốc - Nồng Độ - Hàm lượng:

- Thuốc Tydol® 650mg | Paracetamol |【Hộp 100 viên】


Thành phần

- Paracetamol


Dạng Thuốc:

- Viên nén


Chỉ Định:

- Hạ sốt
- Điều trị các cơn đau nhẹ đến trung bình gồm: Nhức đầu, đau do cảm lạnh và cảm cúm, đau họng, đau do hành kinh, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau răng, đau nửa đầu, đau do viêm xương khớp


Cách Dùng - Liều Dùng:

- Cách dùng: Dùng đường uống
- Liều dùng: uống thuốc cách mỗi 4 - 6 giờ nếu cần
- Người lớn: uống 1 viên. Không dùng quá 6 viên/24 giờ
Trẻ em từ 7 - 12 tuổi: uống 1/2 viên. Không dùng quá 3 viên trong 24 giờ
- Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống: 4 giờ
- Lưu ý: Không dùng thuốc để tự diều trị giảm đau quá 10 ngày ở người lớn và quá 5 ngày ở trẻ em, hoặc sốt cao (39.5°C) quá 3 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ


Chống Chỉ Định:

- Người bệnh quá mẫn với acetaminophen hoặc với bất kỳ thành phần nào của thuốc
Suy gan nặng


Tác Dụng Phụ:

- Phát ban, buồn nôn, nôn, loạn tạo máu (giảm bạch cầu trung tính, giảm toàn thể huyết cầu, giảm bạch cầu), thiếu máu, bệnh thận, độc tính thận khi dùng thuốc dài ngày
Phản ứng quá mẫn.


Lưu Ý:

- Tham khảo ý kiến bác sĩ nếu các triệu chứng không thuyên giảm hoặc trong trường hợp người bệnh bị suy gan hoặc suy thận nặng
Người bị phenylceton - niệu, bệnh thiếu máu từ trước và uống nhiều rượu. Không dùng với các thuốc khác có chứa acetaminophen.

 

Bình luận
Nhận xét khách hàng
0

( 0 nhận xét )

5

0%

4

0%

3

0%

2

0%

1

0%

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

Viết nhận xét của bạn

Chọn đánh giá của bạn

Sản phẩm cùng danh mục
Đối tác của chúng tôi
Zalo

Xác nhận thông tin

                                                             

Thông tin cung cấp tại đây chỉ mang tính chất tham khảo để hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.
Vui lòng xác nhận bạn là nhân viên y tế và/hoặc có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm

 

Xác nhận Trở lại
zalo-icon
facebook-icon
phone-icon