Thuốc, vật tư y tế, thực phẩm chức năng, dược mỹ phẩm...
Gọi chúng tôi
0919 84 77 85 TẢI LÊN ẢNH ĐƠN THUỐCThuốc Efferalgan® 500mg | Viên Nén Sủi Bọt | Paracetamol
Hộp 4 vỉ x 4 viên
THUỐC KHÔNG KÊ ĐƠN | Thuốc Efferalgan® 500mg | Viên Nén Sủi Bọt | Paracetamol dùng điều trị các chứng đau, sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh
Thuốc Efferalgan® 500mg | Viên Nén Sủi Bọt | ParacetamolTên Thuốc - Nồng Độ - Hàm lượng:• Efferalgan® 500mg Loại Thuốc: • Thuốc không kê đơn Dạng Thuốc: • Viên nén sủi bọt Chỉ Định: • Thuốc dùng điều trị các chứng đau và/hoặc sốt như đau đầu, tình trạng như cúm, đau răng, nhức mỏi cơ, đau bụng kinh Cách Dùng - Liều Dùng: • Dạng thuốc này chỉ dùng cho người lớn và trẻ em có cân nặng trên 17kg (khoảng 5 tuổi trở lên). Chống Chỉ Định: • Dị ứng với paracetamol hoặc với propacetamol hydroclorid (tiền chất của paracetamol) hoặc các thành phần khác của thuốc. Tác Dụng Phụ: • Mày đay, Ban đỏ, Phát ban Lưu Ý: • Thuốc này chứa paracetamol. Các thuốc khác cũng chứa hoạt chất này. Không dùng phối hợp những thuốc như vậy để tránh vượt quá liều hàng ngày được chỉ định |
( 0 nhận xét )
5
4
3
2
1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
![]()
Thông tin cung cấp tại đây chỉ mang tính chất tham khảo để hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.
Vui lòng xác nhận bạn là nhân viên y tế và/hoặc có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm