Thuốc, vật tư y tế, thực phẩm chức năng, dược mỹ phẩm...
Gọi chúng tôi
0919 84 77 85 TẢI LÊN ẢNH ĐƠN THUỐCThuốc Di-ansel® 8mg
Hộp 2 vỉ x 10 viên
THUỐC KIỂM SOÁT ĐẶC BIỆT | Thuốc Di-ansel® 8mg điều trị các cơn đau mức độ trung bình không đáp ứng với Aspirin hoặc Paracetamol đơn thuần, có hoặc không kèm nóng sốt như đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau xương, đau khớp, đau lưng, đau cột sống, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau do cảm cúm, viêm họng hay mũi xoang...
Thuốc Di-ansel® 8mgTên Thuốc - Nồng Độ - Hàm lượng:• Di-ansel® 8mg Thành phần • Paracetamol 500mg Dạng Thuốc: • Viên nang cứng Chỉ Định: • Điều trị các cơn đau mức độ trung bình không đáp ứng với Aspirin hoặc Paracetamol đơn thuần, có hoặc không kèm nóng sốt như đau đầu, đau nhức cơ bắp, đau xương, đau khớp, đau lưng, đau cột sống, đau răng, đau bụng kinh, đau thần kinh, đau do cảm cúm, viêm họng hay mũi xoang, đau do chấn thương, bong gân, đau sau phẫu thuật (trừ phẫu thuật ở đầu, bụng) … Cách Dùng - Liều Dùng: • Người lớn và trẻ em trên 15 tuổi (50kg trở lên): Mỗi lần từ 1 – 2 viên, ngày 2 – 4 lần. Chống Chỉ Định: • Quá mẫn cảm với bất kỳ thành phần nào của thuốc. Tác Dụng Phụ: • Choáng váng, chóng mặt, an thần, thở ngắn, buồn nôn và nôn. Lưu Ý: • Làm gia tăng tổn thương đầu và tăng áp lực nội sọ. Các phản ứng phụ của thuốc có thể che đậy quá trình diễn tiến lâm sàng của những bệnh nhân bị tổn thương đầu. |
( 0 nhận xét )
5
4
3
2
1
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
Viết nhận xét của bạn
![]()
Thông tin cung cấp tại đây chỉ mang tính chất tham khảo để hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.
Vui lòng xác nhận bạn là nhân viên y tế và/hoặc có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm