Thuốc Coldflu Stada™

0

Thuốc, vật tư y tế, thực phẩm chức năng, dược mỹ phẩm...

Gọi chúng tôi

0919 84 77 85
TẢI LÊN ẢNH ĐƠN THUỐC
Sản phẩm đã xem
Thuốc Coldflu Stada™

Thuốc Coldflu Stada™

0
0 Đánh giá

Hộp 25 vỉ x 4 viên

  • Thuốc Coldflu Stada™
  • Còn hàng
  • 120.000 VNĐ
  • - +
(*) Lưu ý quan trọng:
  • Thông tin về sản phẩm chỉ mang tính chất tham khảo, không thay thế cho chẩn đoán hoặc chỉ định điều trị của nhân viên y tế.
  • Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ hoặc Dược sĩ có chuyên môn.
  • Giá bán và bao bì sản phẩm có thể thay đổi theo thời điểm. Vui lòng liên hệ nhà thuốc để được cung cấp thông tin chính xác.
  • Đối với thuốc kê đơn, khách hàng cần có đơn thuốc hợp lệ khi mua theo quy định của Bộ Y tế.
  • Cam kết sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, đảm bảo chất lượng theo quy định.
  • Hỗ trợ đổi trả theo chính sách hiện hành của nhà thuốc.
  • Bảo mật thông tin khách hàng theo quy định pháp luật.
  • Giao hàng nhanh chóng, linh hoạt theo nhu cầu.
  • Khách hàng được kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
Hỗ trợ & tư vấn: 0919 84 77 85 ( Zalo: 06:00 - 21:00 )

Thuốc Coldflu Stada™ ⭐ điều trị giảm các triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi...


 

NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
Vui lòng nhập số điện thoại
Thông tin chi tiết

Thuốc Coldflu Stada™ 

Tên sản phẩm

Coldflu Stada

Công thức / Hoạt chất chính

Paracetamol 500mg, Caffeine 25mg, Phenylephrine hydrochloride 5mg

Nồng độ / Hàm lượng 

 

Dạng bào chế

Viên nén

Dược lực

 

Dược động

 

Qui cách đóng gói

Hộp 25 vỉ x 4 viên

Nước sản xuất

Việt Nam

Nhà sản xuất

Nhà máy Stada Việt Nam

Nhà phân phối / Thương nhân chịu trách nhiệm sản phẩm

 

Số đăng kí

VD-29358-18

Ngành hàng 

Thuốc không kê đơn

Phân loại ( tags )

Thuốc cảm cúm

Đơn vị lẻ

Viên

Đơn vị chẳn

Vỉ/4 , Hộp/100

✅ Chỉ định / Công dụng

Giảm các triệu chứng của cảm cúm như sốt, đau và xung huyết mũi.

❌ Chống chỉ định / không sử dụng trong các trường hợp

-Có tiền sử quá mẫn với paracetamol, caffeine, phenylephrine hoặc với bất kỳ tá dược nào của thuốc.
-Bệnh nhân đang dùng hoặc đã dùng trong 2 tuần gần đây các thuốc ức chế monoamine oxidase.
-Glaucoma góc đóng, sử dụng cùng các thuốc chứa thành phần kích thích giao cảm khác, u phaeochromocytoma, suy gan, suy thận nặng, bệnh tim, đái tháo đường, huyết áp, cường giáp.

⚠️ Tác dụng phụ (ADR) / Tác dụng không mong muốn

Giãn đồng tử, glaucoma góc đóng cấp tính, nhịp tim nhanh, hồi hộp, phản ứng dị ứng như phát ban, mày đay, viêm da dị ứng, tiểu buốt, bí tiểu...

Đối tượng sử dụng

 

Cách dùng

Uống 

Liều dùng

Người lớn: Nên dùng 1 hoặc 2 viên (500mg Paracetamol/25mg caffeine/5mg phenylephrine hydrochloride đến 1000mg paracetamol/50mg caffeine/10mg phenylephrine hydrochloride) mỗi lần, có thể dùng tới 4 lần/ngày. Liều tối đa hàng ngày: 8 viên (4000mg paracetamol/200mg caffeine/40mg phenylephrine hydrochloride) trong 24 giờ.

Thận trọng

Tham khảo ý kiến bác sĩ trước khi dùng thuốc này cho bệnh nhân đang bị các bệnh sau:
- Cao huyết áp.
- Bệnh tim mạch.
- Đái tháo đường.
- Cường giáp.
- Glaucoma góc đóng.
- Bướu Phaeochromocytoma.
- Phì đại tuyến tiền liệt.
- Bệnh mạch tắc nghẽn (như Hội chứng Raynauds).
- Suy giảm chức năng gan hoặc thận...

Tương tác thuốc - thuốc / thuốc - thực phẩm

 

Quá liều và cách xử trí

 

Điều kiện bảo quản

Bảo quản thuốc ở nơi khô thoáng, nhiệt độ dưới 30°C.

Tiêu chuẩn áp dụng

TCCS

Ngày sản xuất

 

Số lô

 

Hạn dùng

 

Ghi chú 

Để xa tầm tay trẻ em.

 

Bình luận
Nhận xét khách hàng
0

( 0 nhận xét )

5

0%

4

0%

3

0%

2

0%

1

0%

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

Viết nhận xét của bạn

Chọn đánh giá của bạn

Sản phẩm cùng danh mục
Đối tác của chúng tôi
Zalo

Xác nhận thông tin

                                                             

Thông tin cung cấp tại đây chỉ mang tính chất tham khảo để hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.
Vui lòng xác nhận bạn là nhân viên y tế và/hoặc có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm

 

Xác nhận Trở lại
zalo-icon
facebook-icon
phone-icon