Thuốc Acetylcystein® 200mg | Nadypha |【Chai 80 viên】

0

Thuốc, vật tư y tế, thực phẩm chức năng, dược mỹ phẩm...

Gọi chúng tôi

0919 84 77 85
TẢI LÊN ẢNH ĐƠN THUỐC
Sản phẩm đã xem
Thuốc Acetylcystein® 200mg | Nadypha |【Chai 80 viên】

Thuốc Acetylcystein® 200mg | Nadypha |【Chai 80 viên】

0
0 Đánh giá

Hộp 1 chai x 80 viên

  • Thuốc Acetylcystein® 200mg | Nadypha |【Chai 80 viên】
  • Còn hàng
  • 55.000 VNĐ
(*) Lưu ý quan trọng:
  • Thông tin về sản phẩm chỉ mang tính chất tham khảo, không thay thế cho chẩn đoán hoặc chỉ định điều trị của nhân viên y tế.
  • Việc sử dụng thuốc phải tuân theo hướng dẫn của Bác sĩ hoặc Dược sĩ có chuyên môn.
  • Giá bán và bao bì sản phẩm có thể thay đổi theo thời điểm. Vui lòng liên hệ nhà thuốc để được cung cấp thông tin chính xác.
  • Đối với thuốc kê đơn, khách hàng cần có đơn thuốc hợp lệ khi mua theo quy định của Bộ Y tế.
  • Cam kết sản phẩm có nguồn gốc rõ ràng, đảm bảo chất lượng theo quy định.
  • Hỗ trợ đổi trả theo chính sách hiện hành của nhà thuốc.
  • Bảo mật thông tin khách hàng theo quy định pháp luật.
  • Giao hàng nhanh chóng, linh hoạt theo nhu cầu.
  • Khách hàng được kiểm tra hàng trước khi thanh toán.
Hỗ trợ & tư vấn: 0919 84 77 85 ( Zalo: 06:00 - 21:00 )
THUỐC BÁN KHÔNG CẦN ĐƠN | Thuốc Acetylcystein® 200mg | Nadypha |【Chai 80 viên】chỉ định trong các bệnh về phổi: viêm phế quản, viêm khí phế quản, tăng tiết phế quản, khí phế thũng...
NHẬP THÔNG TIN ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
Vui lòng nhập số điện thoại
Thông tin chi tiết

Thuốc Acetylcystein® 200mg | Nadypha |【Chai 80 viên】


Tên Thuốc - Nồng Độ - Hàm lượng:

- Thuốc Acetylcystein® 200mg | Nadypha |【Chai 80 viên】


Thành phần

- Acetylcystein 200mg 


Dạng Thuốc:

- Viên nang cứng 


Chỉ Định:

Dùng trong các chứng bệnh đường hô hấp kèm theo tiết chất nhầy:
- Bệnh về phổi: Viêm phế quản, viêmkhí phế quàn, ngăn ngừa các biến chứng hô hấp ở bệnh nhân nhiễm khuẩn, tăng tiết phế quản, khí phế thũng.
- Bệnh tai mũi họng: Viêm xoang, viêm mũi, viêm họng.


Cách Dùng - Liều Dùng:

- Thuốc dùng đường uống.
Theo sự hướng dẫn của thầy thuốc:
- Người lớn: Uống mỗi lần 1 viên,ngày 3 lần.
- Trẻ em từ 2 tuổi trở lên: Uống mỗilần 1 viên, ngày 2 lần. Không uống cùng với thuốc kháng sinh.


Chống Chỉ Định:

- Tiền sử hen. Quá mẫn vớiAcetylcystein. Phenylceton niệu.
- Trẻ em dưới 2 tuổi.


Tác Dụng Phụ:

- Buồn nôn, nôn
- Viêm miệng, sốt, phát ban, nổi màyđay
- Co thắt phế quản(hiếm xảy ra)


Lưu Ý:

- Bệnh nhân bị loét dạ dày, tá tràng.
- Giám sát chặt chẽ người bệnh cónguy cơ phát hen, người có tiền sử dị ứng nếu có co thắt phế quản phải ngưngdùng thuốc.

Bình luận
Nhận xét khách hàng
0

( 0 nhận xét )

5

0%

4

0%

3

0%

2

0%

1

0%

Chia sẻ nhận xét về sản phẩm

Viết nhận xét của bạn

Chọn đánh giá của bạn

Sản phẩm cùng danh mục
Đối tác của chúng tôi
Zalo

Xác nhận thông tin

                                                             

Thông tin cung cấp tại đây chỉ mang tính chất tham khảo để hiểu hơn về sản phẩm, không nhằm mục đích quảng cáo.
Vui lòng xác nhận bạn là nhân viên y tế và/hoặc có nhu cầu tìm hiểu về sản phẩm

 

Xác nhận Trở lại
zalo-icon
facebook-icon
phone-icon